
A. CHỨC NĂNG CỦA MÁY:
MÁY NƯỚC HYDROGEN ION KIỀM SẠCH HIROSHI HS-DB301 3 CHỨC NĂNG
Thiết kế máy lọc nước hiện đại trang nhã, điểm tô cho không gian nhà bạn. Cung cấp nước đã được lọc sạch cùng với khả năng bù khoáng và tạo Hydrogen cao cấp tốt cho sức khỏe.
Máy nước Hydrogen ion kiềm cao cấp Hiroshi HS-DB301 3 chức năng là sự kết hợp tối tân giữa công nghệ lọc nước hiện đại cùng các tính năng vượt trội. Dòng sản phẩm mới này cung cấp nhiều sự lựa chọn cho gia đình của bạn.
_
CÁC LOẠI LÕI LỌC CỦA MÁY HIROSHI
- Nhựa PP – Bộ Lọc Cặn – Than Hoạt Tính Dạng Hạt
- Màng Lọc RO, Bộ Lọc Khử Khoáng
- Lõi Lọc Than Hoạt Tính Sau / T33, bộ lọc khoáng / khoáng hóa
- Bộ Lọc Hydrogen Kiềm / ORP, Bộ Lọc Nano Bạc
- Bộ lọc Làm Sạch Thực Phẩm Kiềm
_
B. THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| HẠNG MỤC | THÔNG SỐ KỸ THUẬT |
|---|---|
| Công nghệ | Hiroshi Smart Plus |
| Cấp lọc | 11 lõi lọc (2 – 2 – 3 – 2 – 2) |
| Chỉ số Hydrogen / ORP | 600 – 1800 ppb / -300mV đến -800mV |
| Công suất lọc | 20 lít/giờ |
| Điện áp | 220V, 50–60Hz |
| Nguồn điện | Thông minh chống giật 24V – 1.5A |
| Điều khiển & Màn hình LED | Nút bấm điện tử, khóa xoay 2 chức năng. Hiển thị trạng thái hoạt động & cảnh báo. |
| Kích thước / Trọng lượng | 17cm x 40cm x 37cm / 12kg |
| Dung tích bình | Bình RO: 7L |
| Xuất xứ bộ lọc | Mỹ, Nga & Nhật |
| Thời gian bảo hành | 2 năm |






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.