
A. CHỨC NĂNG CỦA MÁY:
Máy nước Hydrogen ion kiềm cao cấp Hiroshi HS-MD601 6 chức năng
Thiết kế máy lọc nước hiện đại trang nhã, điểm tô cho không gian nhà bạn. Cung cấp nước đã được lọc sạch cùng với khả năng bù khoáng và tạo Hydrogen cao cấp tốt cho sức khỏe.
Máy nước Hydrogen ion kiềm cao cấp Hiroshi HS-MD601 6 chức năng là sự kết hợp tối tân giữa công nghệ lọc nước hiện đại cùng các tính năng vượt trội. Dòng sản phẩm mới này cung cấp nhiều sự lựa chọn cho gia đình của bạn.
- Nước trung tính: An toàn cho hệ tiêu hóa non nớt
- Nước tinh khiết: Uống trực tiếp không cần đun sôi
- Nước Hydrogen: Trung hòa gốc tự do, hỗ trợ sức khỏe
- Nước thực phẩm: Rửa rau củ sạch và an toàn
- Ozone xử lý thực phẩm: Loại bỏ thuốc trừ sâu, vi khuẩn
- Ozone xử lý không khí: Khử mùi, làm sạch không gian sống
_
CÁC LOẠI LÕI LỌC CỦA MÁY HIROSHI
- Nhựa PP – Bộ Lọc Cặn – Than Hoạt Tính Dạng Hạt
- Màng Lọc RO, Bộ Lọc Khử Khoáng
- Lõi Lọc Than Hoạt Tính Sau / T33, bộ lọc khoáng / khoáng hóa
- Bộ Lọc Hydrogen Kiềm / ORP, Bộ Lọc Nano Bạc
- Bộ lọc Làm Sạch Thực Phẩm Kiềm
_
NGUỒN GỐC & CÔNG NGHỆ – VỮNG CHẮC NIỀM TIN VỀ CHẤT LƯỢNG
Kết hợp công nghệ từ 4 quốc gia hàng đầu:
1. Công nghệ RO (Mỹ):
- Sử dụng màng lọc thẩm thấu ngược (Reverse Osmosis) tiên tiến của Mỹ.
- Loại bỏ đến 99,99% tạp chất, vi khuẩn, virus, kim loại nặng và các hóa chất độc hại có trong nước.
- Giúp nước sau lọc đạt độ tinh khiết cao, đảm bảo an toàn cho người sử dụng.
2. Công nghệ Nano (Nga):
- Hỗ trợ diệt khuẩn, loại bỏ các vi sinh vật có hại mà không cần dùng điện.
- Giữ lại các khoáng chất tự nhiên có lợi cho sức khỏe.
- Giúp nước có vị ngọt tự nhiên, tăng cường khả năng hấp thụ khoáng chất của cơ thể.
3. Công nghệ Hydrogen (Nhật Bản):
- Ứng dụng công nghệ điện phân tiên tiến từ Nhật Bản giúp tạo nước ion kiềm giàu Hydrogen.
- Hydrogen trong nước giúp trung hòa axit dư thừa trong cơ thể, hỗ trợ chống oxy hóa và tăng cường sức khỏe.
- Nước ion kiềm giúp cải thiện hệ tiêu hóa, tăng cường khả năng hấp thụ dinh dưỡng.
4. Lõi lọc nhập khẩu từ Hàn Quốc:
- Các lõi lọc cao cấp được nhập khẩu trực tiếp từ Hàn Quốc.
- Giúp tăng cường hiệu suất lọc, nâng cao độ bền và tuổi thọ của máy.
5. Sản xuất tại Việt Nam – Kiểm định khắt khe:
- Tiết kiệm chi phí vận hành – giá bán hợp lý hơn.
- Chủ động trong dịch vụ hậu mãi, chăm sóc khách hàng tại chỗ.
_
B. THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| HẠNG MỤC | THÔNG SỐ KỸ THUẬT |
|---|---|
| Công nghệ | Hiroshi Smart Plus |
| Cấp lọc | 12 lõi lọc (3 – 2 – 2 – 2 – 3) |
| Chỉ số Hydrogen / ORP | 600 – 1800 ppb / -300mV đến -800mV |
| Công suất lọc | 20 lít/giờ |
| Điện áp | 220V, 50–60Hz |
| Nguồn điện | Thông minh chống giật 24V – 1.5A |
| Điều khiển & Màn hình LED | Nút bấm điện tử, khóa xoay 2 chức năng. Hiển thị trạng thái hoạt động & cảnh báo. |
| Kích thước / Trọng lượng | 32cm x 40cm x 100,1cm / 39kg |
| Chất liệu | Kính cường lực 4D, tôn sơn tĩnh điện |
| Dung tích bình | Bình nóng: 2L / Bình lạnh: 1,5L / Bình RO: 7L |
| Nhiệt độ lạnh / nóng | 7°C – 12°C / 85°C – 95°C |
| Xuất xứ bộ lọc | Mỹ, Nga & Nhật |
| Thời gian bảo hành | 2 năm |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.