

A. CHỨC NĂNG CỦA MÁY:
9 DÒNG NƯỚC CHUYÊN BIỆT – LÝ DO KHIẾN HIROSHI KHÁC BIỆT
- Nước khoáng ion kiềm: Giàu khoáng chất Na⁺, K⁺, Mg²⁺, Ca²⁺… giúp bù điện giải nhanh chóng. Lý tưởng cho người vận động nhiều, tập thể thao.
- Nước lạnh (7°C – 12°C): Giải khát tức thì, không cần làm lạnh trong tủ.
- Nước nóng (90°C – 95°C): Tiện lợi pha trà, cà phê, sữa, ngũ cốc…
- Nước trẻ em: Thiết kế dành riêng cho trẻ dưới 6 tuổi – an toàn để pha sữa, nấu cháo, uống thuốc, tốt cho hệ tiêu hóa và làn da nhạy cảm.
- Nước tinh khiết: Được lọc qua hệ thống Supermall, đạt độ tinh khiết cao – lý tưởng để nấu ăn, chế biến.
- Nước Hydrogen ion kiềm: Giàu phân tử H₂ – giúp trung hòa axit, chống oxy hóa, hỗ trợ phòng ngừa bệnh mạn tính. Dùng cho người từ 6 tuổi trở lên.
- Nước thực phẩm: Dùng rửa rau, thịt cá, thực phẩm sống – giảm tồn dư hóa chất, vi khuẩn – thực phẩm tươi ngon hơn sau khi xử lý.
- Chức năng Ozone xử lý thực phẩm: Loại bỏ vi khuẩn, thuốc bảo vệ thực vật. Lưu ý: không dùng chậu kim loại khi sục Ozone.
- Chức năng Ozone xử lý không khí: Làm sạch không khí trong phòng đến 50m², khử mùi hiệu quả. Khuyến nghị bật chế độ Auto 15–20 phút mỗi ngày.
_
CÁC LOẠI LÕI LỌC CỦA MÁY HIROSHI
- Nhựa PP – Bộ Lọc Cặn – Than Hoạt Tính Dạng Hạt
- Màng Lọc RO, Bộ Lọc Khử Khoáng
- Lõi Lọc Than Hoạt Tính Sau / T33, bộ lọc khoáng / khoáng hóa
- Bộ Lọc Hydrogen Kiềm / ORP, Bộ Lọc Nano Bạc
- Bộ lọc Làm Sạch Thực Phẩm Kiềm
_
NGUỒN GỐC & CÔNG NGHỆ – VỮNG CHẮC NIỀM TIN VỀ CHẤT LƯỢNG
Kết hợp công nghệ từ 4 quốc gia hàng đầu:
1. Công nghệ RO (Mỹ):
- Sử dụng màng lọc thẩm thấu ngược (Reverse Osmosis) tiên tiến của Mỹ.
- Loại bỏ đến 99,99% tạp chất, vi khuẩn, virus, kim loại nặng và các hóa chất độc hại có trong nước.
- Giúp nước sau lọc đạt độ tinh khiết cao, đảm bảo an toàn cho người sử dụng.
2. Công nghệ Nano (Nga):
- Hỗ trợ diệt khuẩn, loại bỏ các vi sinh vật có hại mà không cần dùng điện.
- Giữ lại các khoáng chất tự nhiên có lợi cho sức khỏe.
- Giúp nước có vị ngọt tự nhiên, tăng cường khả năng hấp thụ khoáng chất của cơ thể.
3. Công nghệ Hydrogen (Nhật Bản):
- Ứng dụng công nghệ điện phân tiên tiến từ Nhật Bản giúp tạo nước ion kiềm giàu Hydrogen.
- Hydrogen trong nước giúp trung hòa axit dư thừa trong cơ thể, hỗ trợ chống oxy hóa và tăng cường sức khỏe.
- Nước ion kiềm giúp cải thiện hệ tiêu hóa, tăng cường khả năng hấp thụ dinh dưỡng.
4. Sản xuất tại Việt Nam – Kiểm định khắt khe:
- Tiết kiệm chi phí vận hành – giá bán hợp lý hơn.
- Chủ động trong dịch vụ hậu mãi, chăm sóc khách hàng tại chỗ.
_
B. THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| HẠNG MỤC | THÔNG SỐ KỸ THUẬT |
|---|---|
| Công nghệ | Hiroshi Smart Plus |
| Cấp lọc | 13 lõi lọc (3 – 2 – 3 – 2 – 3) |
| Chỉ số Hydrogen / ORP | 600 – 1800 ppb / -300mV đến -800mV |
| Công suất lọc | 20 lít/giờ |
| Điện áp | 220V, 50–60Hz |
| Nguồn điện | Thông minh chống giật 24V – 1.5A |
| Điều khiển & Màn hình LED | Nút bấm điện tử, khóa xoay 2 chức năng. Hiển thị trạng thái hoạt động & cảnh báo. |
| Kích thước / Trọng lượng | 32cm x 40cm x 100,1cm / 32kg |
| Chất liệu | Kính cường lực 4D, tôn sơn tĩnh điện |
| Dung tích bình | Bình nóng: 2L / Bình lạnh: 1,5L / Bình RO: 7L |
| Nhiệt độ lạnh / nóng | 7°C – 12°C / 85°C – 95°C |
| Xuất xứ bộ lọc | Mỹ, Nga & Nhật |
| Thời gian bảo hành | 2 năm |










Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.